Bàn HT50T18EL
Giá Liên hệ
Thương hiệu: Hàn Quốc
  • Chất liệu:  LPM, chân kim loại
  • Kt: 1800*800*720(H)/mm
Chế độ bảo hành bảo dưỡng chu đáo. Tìm hiểu
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản sản phẩm tại nhà . Tìm hiểu
Xem mẫu sản phẩm thực tế. Địa chỉ hệ thống showroom
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi (Yên tâm! Bạn chưa phải thanh toán ở bước này)
Danh mục: , Từ khóa:
Trụ sở làm việc
  • Điện thoại: 0949 226 336
  • Email: support@kimsfullhouse.com
THÔNG TIN SẢN PHẨM Bàn HT50T18EL
Bàn HT50T18EL – Phụ kiện tuyệt vời cho không gian
Chất liệu LPM là gì
Melamine Melamine (còn gọi là Low Pressure Melamine – LPM, hay Low Pressure Laminate – LPL) là vật liệu phủ có cấu tạo từ giấy công nghiệp tấm keo melamine và ép dưới áp lực thấp |< 500 psi). Độ dày tiêu chuẩn 12mm, 15mm, 17mm, 18mm Dung sai độ dày: theo tiêu chuẩn ANSI/ WPA, Hoa Kỳ. Những sản phẩm sử dụng loại chất liệu này thường có độ bền rất tốt vì tuổi thọ dài lâu của nó. Hơn nữa, các sản phẩm phủ LPM cũng có tính thẩm mỹ cao, bắt mắt.
Thiết kế của bàn HT50T18EL
Gang Moon – Thiết kế và thi công nội thất theo yêu cầu
Thông tin bàn HT50T18EL
Chất liệu:  LPM, chân kim loại
Kt: 1800*800*720(H)/mm
CÔNG TY TNHH KIM FULL HOUSE
Hệ thống showroom
  • Showroom: TTTM Vincom Mega Mall Royal City Hầm B2-R1, 03-04, 72A Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, HN